Mình ở tận Long An lên TP học, mỗi khi thèm phở thì tiếc đứt ruột, dọc đường đi học một tô toàn 40K trở lên. Được hôm vô tình phát hiện quán này phía sau nhà, giá cả phải chăng mà ngon nên rất hay ăn ở đây 25K. Bán nguyên ngày nhưng hình như buổi xế trưa dẹp để nghỉ ngơi và chuẩn bị tối bán tiếp. Nhược điểm là quán hơi nhỏ, đồ ăn ngon rẻ bù cũng không sao.